PDA

View Full Version : Cách chơi games heroes lore

em_trai88
03-07-2008, 07:46 PM
cho mình hỏi cách tăng sức đánh và nơi nhặt ngọc... các bạn có cùng sở thích chơi games giúp mình với...:roll:

thangnga
07-10-2008, 02:55 PM
Đây là cách trộn đồ để lên đời vũ khí nhé! Nhớ nhặt nhiều cái Mithril vào càng nhiều càng tốt!!! Cái này hay lắm nó là nguyên liệu ép đồ để tăng sức đánh cho vũ khí và tăng thủ cho giáp, giầy, mũ (Nhưng coi chừng đi đời đồ luôn!!!!!! Nhớ phải ép đồ xong mới lên đời cho nó bằng cách thêm các tính năng của orb)

Willstone = wine + ruby
Powerstone = silver + platinum + wine
Windstone = emerald + dragons tooth
Hp Stone = Root + platinum
Cold iron = Black iron + potion
High Potion = potion + potion

Orb of Sleep = Windstone + Crystal of water (enemy falls of to sleep)

Orb of Death = Cold iron + Crystal of earth + wine (chance to kill enemy instantly)

Orb of Weakening = Powerstone + Black iron + potion (weakens enemies attacks)

Orb of Faint = Willstone + Crystal of water + ruby (enemy falls of to sleep for a short period)

*Orb of bleeding = Windstone + Hp stone (enemy take extra damage)

*Orb of Rage = Powerstone + Crystal of Fire (enemy takes double damage)

*Orb of Vampire = Hp stone + Emerald + Root (steals Hp from enemies)

*Orb of Fatigue = Hp stone + Black iron (makes enemy tired)

Đây là nơi để để nhặt đồ do đánh quái vật rơi ra nhé!!!!

South of Jusablow Desert

Level 1- Dust (27g; Potions, Mithril)
Level 3- Wolf (81g; Dragons tooth; Potions; Silver; Mithril)

Temple Of Fire (First Floor)

Level 7- Lava (189g; Potions)
Level 12- Basilisk (Poisonous) (324g, Potions; Emerald; Mithril)

Temple Of Fire (Second Floor)

Level 15- Rock Spawn (405g, Potions, Mithril; Random weapons/armor)
Level 20 – Fire Golems (Crystal of fire, Mithril, Potions, Random weapons/armor)

Western Central Mountains

Level 12- Basilisk(Poisonus) (324g; Potions; Mithril)
Level 18- Scavenger (Poisonus) (486g; Potions; Mithril; Black iron; Platinum; Random weapons/armor)

Locus

Level Crusaders- ??? I forgot the stats here!
Level Poisonus Clouds- ??? I forgot the stats here!

Temple of Water First Floor

Level
Level 25- Nord Spawn (675g; Potions; Mithril; Random rare weapons/armor)

Temple Of Water Second Floor

Level 35- Ice Golems (945g; Crystal of Water; Mithril; Random rare weapons/armor)

Northern Central Mountains

Level 38- Trint ( 1026g; Root; Potions Mithril; Random weapons/armor)

North of Morionis Forest

Level 28- Carnivore Flower(Poisonus) (9756g; Potions; Mithril)
Level 34- Bears (918g; Potions; Mithril; Ruby)

Hunters Camp

Level 40- Geb Spawn (1080g; Mithril; Potions, Random rare weapons/armor)

Temple of Earth First Floor

Level 24- Templer Knight (648g; Potions; Mithril)
Level 30- High Crusader (810g; Mithril; Potions)
Level 35- Iron defenders (945g; Mithril, Potions)
Level 38- Templer Royal Guard (1026g; Potions; Mithril; Random rare weapons/armor)

Temple Of Earth Second Floor

Level 38- Trint (1026g; Root; Potions; Mithril; Random weapons/armor)
Level 43- Stone Golems- (1161g; Crystal of Earth; Mithril; Random rare weapons/armor)

Central Mountains

Level 21- Crusaders (567g; Potions; Mithril)
Level 38- Templer Royal Guard (1026G; Potions; Mithril; Random weapons/armor)

Forgotten Temple

Level 41- Undying Soldier- (1107g; Potions; Mithril; Random rare weapons/armor)

West Room of the Forgotten temple

Level 20- Fire Golems (see above)

East Room of the Forgotten temple

Level 43- Stone Golems (see above)

North Room of the Forgotten temple

Level 35- Ice Golems (see above)

tuantuan2011
19-12-2008, 01:10 PM
bạn làm ơn cho mình hỏi tại sao mình chơi mà ko đánh chết được con trùm trong temple of water được. chết 1 con xong lại ra con trùm to hơn, khoẻ hơn. ko tài nào mà chơi được

cobber
19-12-2008, 01:39 PM
game này lâu rồi mà,công nhận chơi hay nhất trong những game từng chơi,đâu cần gép ngọc hay đồ gì mà vẫn về nước dc mà,lv 30 với bộ đồ cuối trong shop là đủ về nước cả 3 nhận vật đều như vậy,trong đền của nước làm gì có vụ đó,đánh con bạch tuột thì 1 là đánh hết mấy cái vòi rùi dánh thân chủ nó,2 là nếu công mạnh thì đánh lun thân chủ là win,đâu còn con gì đâu,nhưng lưu ý là cái vòi nó đánh trúng mình là máu nó tăng lên nên nếu yếu thì xài cách 1

gilodo
20-12-2008, 12:00 AM
cậu đánh cái xúc tu bên phải của nó - cái xúc tu này giúp nó hồi hp nên mới khó đánh, sau đó thì cứ từ từ mà thịt nó :) ah nhớ chbị vài bình hp và wine vì fải dánh ltục ko cho nó kịp hồi hp nên cần nhiều !!

baotrung0o
08-04-2009, 05:09 PM
anh cho hoi la sai may nokia choi hay bi ung dung sai the a
co cach gi khac phuc khong

bao_loc106
03-07-2009, 11:40 AM
Minh post bai qua dt nen ko bo dau dc.cho hoi lam the nao vao dc tang 2 cua temple of earth vay.vao den do thi ko bit duong nua cu tro lai 1st floor.ai bit xin chi giao.cam on

hjts0ngf3
03-07-2009, 02:42 PM
chỉ mình đánh con b0ss trong Temple of Earth với
nó trâu bò quá
vả 2 cái là die àh

nicekat06
06-08-2009, 09:33 PM
gà quá! Ông cứ chuẩn bị tầm 200 bình máu, chọn tiệt chiêu lv.20 của con thần lửa ấy! cứ đứng im cho nó đập (càng đập nó càng mất máu mà :D), và mình chỉ việc bơm máu thui :D . Nhớ xử lí 2 cái tay nó trước nhé!

sinhlaser
07-08-2009, 12:53 AM
Lúc trước mình xài bản tiếng pháp 240 x 320 thì bị lỗi "ứng dụng sai" ở nút back . Đánh mãi mà vẫn chưa thấy mặt con trùm nước ra sao chứ đừng nói là giết nó :D Sau đó tìm được bản ENG 176 x 208 ko bị lỗi back key , kày suốt 2 ngày là về nước lun! Lv50 , thần lửa Lv40 , ép viên ngọc gì đó vào thanh kiếm mỗi khi đánh là bọn quái bị trúng độc.
@tuantuan2011
Bạn hãy xông thẳng vào thân rồi dùng tuyệt chiêu thần lửa chưởng vào nó rồi chạy...tiếp tục như vậy là nó die thôi (vì thân của nó không được 2 xúc tu bơm máu) . Đánh tương tự như vậy đối với Thần đất cũng ok. Màn cuối chuẩn bị 200 bình máu đánh lại hết tất cả trùm là về nước!
Cách chơi của game này thật hay nhưng nội dung quá nghèo nàn vì thế về nước thằng Ronin xong là mình dẹp luôn! Ko pít 2 đứa còn lại cốt truyện thế nào nhỉ?

tranductung91
16-08-2009, 10:14 PM
ui dzoi oi 51 lv oanh chu? con trau lam 200 binh mau veo phat song. tui danh dne chu? cuoi la danh 3 con chu lien tiep oanh song out luon

lechau
12-10-2009, 10:12 AM
có ai xài N5800 chơi cái game này ko ? TỚ chả bik dùng phép làm sao cả. Với bí đg lên tầng 2 của Temple of Water

gaquay_123
21-10-2009, 09:03 PM
hì,tớ đánh qua gần hết,đến cửa cuối cùng hội ngộ với mấy ông boss xong.Con cuối cúng tắt điện(mình mới có 48, nó thì:roll::roll:)Đường lên tầng 2 temple of water cũng bình thường mà.Bạn mở hết mấy cái stone ở 2 bên.Vào cột đá ở giữa là đến tầng 2(hình như thế) đến cái chỗ 3 cột thì chọn ở giữa là up,2 bên là down => vào xử lý con boss.Đến temple of earth thì mình chỉ mất 20 lọ máu(làm gì đến 200:evil:).Bi giờ làm quest tìm orb of weakening hết sạch platinum đang nản quá hổng mún quay lại.Đánh típ đến forgotten temple thì hông chống được nhiệt con Boss cuối.Đồ thì hàng khủng.Chú ý các bác cái milthril(viết đúng không nhỉ) ép vào đồ cho khoẻ(chỉ giáp vs vũ khí thui) nhớ là tốt nhất làm chậm chỉ để gần full thui không mất đồ như chơi, mình mất 3 phát rùi:(

conkec2006
17-11-2009, 08:07 PM
tui choi tới temple of water lúc lấy 3 cuc ord blue gi đó gan vào côt o giua mình wa tầng 2 đưoc. ko luu ma moi save choi lai lúc moi gan 2 cuc ord vào cột mình save gam thỉ mất đừong vào lấy cuc ord thứ 3 the là ko len tang 2 dươc mình lum dưọc cái simple key trong cai hop cha biet lam gì . choi moi co 8 tieng ma lv da 40 vai lo` ko wa màn đươc

bobeouuu
17-11-2009, 08:24 PM
Lúc trước mình xài bản tiếng pháp 240 x 320 thì bị lỗi "ứng dụng sai" ở nút back . Đánh mãi mà vẫn chưa thấy mặt con trùm nước ra sao chứ đừng nói là giết nó :D Sau đó tìm được bản ENG 176 x 208 ko bị lỗi back key , kày suốt 2 ngày là về nước lun! Lv50 , thần lửa Lv40 , ép viên ngọc gì đó vào thanh kiếm mỗi khi đánh là bọn quái bị trúng độc.
@tuantuan2011
Bạn hãy xông thẳng vào thân rồi dùng tuyệt chiêu thần lửa chưởng vào nó rồi chạy...tiếp tục như vậy là nó die thôi (vì thân của nó không được 2 xúc tu bơm máu) . Đánh tương tự như vậy đối với Thần đất cũng ok. Màn cuối chuẩn bị 200 bình máu đánh lại hết tất cả trùm là về nước!
Cách chơi của game này thật hay nhưng nội dung quá nghèo nàn vì thế về nước thằng Ronin xong là mình dẹp luôn! Ko pít 2 đứa còn lại cốt truyện thế nào nhỉ?
HIc,bạn ơi mình là fan HL mà nghe bạn nói mình buồn quá xá hà. 2 nhân vật sau thì có quái mới và quest mới, cách đánh cũng khá mới=> tăng point khác. cốt truyện phong phú hơn của Ronin nhiều, sự hấp dẫn của HL tăng theo từng nhân vật bạn chọn chứ ko giảm đi đâu :D. Trong HL có 1 thứ mà ít ai kiếm dc đó chính là vũ khí chưa giám định (indentifie), có sức tấn công và phòng thủ sao hơn đồ shop rất nhiều và có thuộc tính ẩn nữa, ngoài ra ai đập cây VK của mình lên max sẽ thấy điều kì diệu :D. Còn oánh boss earth thì dễ òm hà: equip con Roky, thủ sẵn 2 chiêu 1 và 10, máu chừng 600 def chừng 80 ( cỡ lv 4x,đập giáp chừng 4,5 dòng) là ok. Vô đánh đừng chạy loanh quanh mà chỉ đứng đối diện nó rồi chạy lên chơi skill xong chạy xuống né lúc nó phun ( né chậm = die,dam cỡ 115~150). rồi kết hợp bơm máu, lưu ý là đừng anh hùng xạ điêu mà chém trực tiếp nó hoặc cố giết tay nó---> vô ích :). Hồi đó mình muôi mộng ome hit K.O nó mà sau này mới bik là mình khùng :)). Cố lên các chàng trai.

alinhp84
23-11-2009, 12:59 PM
Sao minh ko do sang duoc cua khac cu loanh quanh mai o cai 1 cai map

kinknight
21-12-2009, 12:00 PM
ai cho minh hoi chut', danh' con fire golem o second floor thi` di tu` dau toi' va` lam` cach' nao` de vao` duoc, hien gio` minh` moi' di den' duoc lang` Bosto, Locus va` 1 lang` o cho con gau', ko sao vao` duoc manh dat' Earth, giup' minh` voi', thans nhieu`, nhieu` map ko zo duoc

kinknight
21-12-2009, 12:09 PM
roi` 1 map chay xuong' tu` cho con ma cay, nghe cac' ban noi' minh` doan' day' la` temple of water nhung bi may' thang` gac' cua chan lai. minh` hoi lam` cach' nao` de vao` duoc temple of water va` temple of earth con` 2Q III news va` Letter of the village chief ai biet' chi minh` voi', di lung tung mai~ ma` van chua lam` duoc

blackcat2007
28-12-2009, 08:14 AM
tui chơi con ararmor lv 42 đánh con trùm đá mất có vài bình máu,chỉ có vô trong cái hang có mấy cục sắt bay là mất nhỉu máu thui ,đánh xong nói chuyện 1 hồi thì được đưa tới cái chỗ có cái thằng tóc trắng đang nằm thì bị lỗi ứng dụng sai,ai có bản không bị lỗi không cho tui xin với ,tui đang xai 5130

hungchem1
17-01-2010, 11:34 AM
minh choi con armor cai doan nhiem vu unreasonable mission lam the nao nhj

cherry_chan
27-01-2010, 07:07 PM
mình chơi heroes lore này đến mấy lần rồi. mình chơi vì muốn biết cốt truyện của nó nhưng chơi xong Ronin, đến Read và Aramor chơi đến cuối cùng thì bị "Ứng dụng sai" không biết phải làm sao nữa.

manhtuan9100
05-02-2010, 05:04 PM
cac cau nay ngu that phai danh cho no hokkip hoi mau chu minh danh 1 luc la no chet ak` may ong nay co biet cach tang diem hok the

huong194
07-02-2010, 05:15 PM
cái game này mình chơi 2 lần ùi, lần nào cũng chơi hết 3 nhân vật hầu như boss chỉ có 3 loại. cái cuối cùng là lặp lại của 3 con boss nên phải có nhiều máu cỡ 300 - 400 bình nếu ko sẽ dễ bị chết chơi lại

Reno2000
13-02-2010, 07:03 PM
kop biet' moi. nguoi` choi sao chu' tui choi tu` dau` toi' cuoi' chua bao` h mang theo wa' 30 binh` mau' ( ma` toan` danh' quai' lay' dc chu' it' mua), may' binh` khac' ko he` dung. vo lun, con trum` o~ thap' water luc' dau` cung~ game over may' lan` luc' sao biet' manh' choi mat' mau' chu' ko chet'. Cu' chay. wa chay. lai. , giu~ khoang` cach' voi' no' khoang` 1 o thoi , choi chieu lua~ cua~ con Rocky ( luc' danh' no' lan` 2 thi` lay' con trum` Earth ra ) chay. len tha~ lua~ ra roi` chay. wa chay lai. cho~ dam' lua` cua~ minh` de~ du. no' mat' mau' cu' the' . Luc' no' keu con bach. tuoc. ra thi` chay. wa phai~ chiu. mat' mau' vua` danh' vua` tiet. chieu don^` vo de~ no' chet' moi~ lan` no' tang mau' la` 400~ lan.. Cai' tua ben trai' chi~ danh' thoi ma` cung~ de~ ne' nua~ no' vua` chui xuong' nuoc' thi` minh` buoc toi' 1 o^ la` ne' dc nhung danh' cai' tua ben phai~ truoc' de~ no' ko bom mau' cho cai' tua ben nay` voi' cai' dau`. Diet. dc cai' tua do' la` ngon roi`, canh con trum` vua` phun bang thi` chay. vo cho 1 cuc. lua~ roi` chay. ra cu' the' ma` phai~ di chuyen~ lin tuc. neu' chua diet. cai' tua ben kia.
Cach' diet. con trum` thu' 3 cung~ gan` nhu vay. chay. qua phia' ben phai~ co' cai' tay hinh` nam' da^m' a', cai' tay nay` de~ ne' hon cai' tay kia, luc' minh` chay. le^n chay. xuong' cai' tay no' di theo nhung ko danh' neu' dung` lai. khoang~ 0.5s la` no' danh' xuong' lien` boi~ vay. ai nhanh tay thi` sau khi dung` lai. 1 ti' roi` chay. lien`( phai~ tap. cai' nay` de~ 1 hoi` de~ giet' cai' dau`) . Nho' la` phai~ dung' ke' ben cai' dau` thoi dung' lam` sao ma` sat' cuc. da' ngoai` bia` ma` no' phun ra a'. Luc' no' vua` phun ra nhanh chay. wa tha~ cuc. lua~( hoac. bang) vao` roi` chay. wa lien` , ma` dam' chac' 100% bi. cai' tay ben nam' da^m' do' no' dam. 1 cai' ( nho' giu~ cay mau' hon pha^n nua~ ) neu' ai ko mun' hao mau' thi` nhu luc' nay~ tui noi' phai~ canh lam` sao cho cai' tay no' dam. hut. minh` truoc' roi` chay. len choi cai' dau` luc' do' no' chua moi' thu tay ve` nen chua danh' dc.

Tui moi' ve` nuoc' hoi` 2h chieu` ne` ^^ ( moi' choi hum wa ) ve` nuoc' roi` ma` voi' Proccess 41% ko biet' lam` sao de~ dc 100%

bobeouuu
13-02-2010, 07:59 PM
Tui moi' ve` nuoc' hoi` 2h chieu` ne` ^^ ( moi' choi hum wa ) ve` nuoc' roi` ma` voi' Proccess 41% ko biet' lam` sao de~ dc 100%
Chơi hết 3 nhân vật thì full 100%. Ronin thì 41% àh

namphat1993
08-03-2010, 08:53 PM
ai cho em hoi? cai sao em ko vao dc caj cho ma co may con gau va bong hoa dj len vay

Rei_Kenji
17-03-2010, 10:27 AM
Ko biết có ai có bản full ko ! Mình chơi đến đứa con gái vào đến cái tầng hầm giải cứu mấy đứa tù nhân ! Nhưng cứ thoát ra của là lại ừng dụng sai :|

fenze5011
30-06-2010, 02:14 PM
ai chi minh cach ef do` lam sao ko
minh ko biet cach ef may cai vien ngoc
ai biet goi vao so 016 99 88 20 99
hay nhan tinh cho minh. minh se goi lai
minh choi den LV 62 rui ma ko biet lam NV
cu long` vong` vai` cho~ hoai a`
ah. con cai nua~. soa min chi choi dc co 1 nhan vat cuoi' ( con trai toc do?) thoi. 2 nhan vat kia choi ko dc la sao. ai biet chi ho.
minh mong duoc su giup do cua cac ban

sutuvip
10-08-2010, 11:54 AM
huhu cac bac ui cho em hoi kai:em leve 40 rui nhung ko vao dc cho may con gau'.co thang linh kanh dung o dey no ko cho vao.rui cho co kai song sat co 2 thang linh kanh nua no ko cho vao.e mko biet vao dau nua..danh quai o map cu ko chan lam.ko biet lam the nao de di qua may thang linh kanh do.ai biet chi em voi nha..em xin kam on nhieu nhieu.neu cac bac ranh thy nt cho e cung dc 01656373866 em xin kam on

taolahuy
19-08-2010, 08:56 AM
cho hoi sao down dc game heros zay
?????????????????????????????????????????????????? ??????

nkoc_vjp
12-09-2010, 08:01 AM
may pak chi jum em duong len tang hai kua temple of earth vs em zo bon ngo ma cha thay duong dau ka bun` wa hic

bomchotq
19-10-2010, 12:03 PM
ai day em cach ep do tu the vs,em ep toan bi hong thoi,ma game nay ban full o dau vay,e dow o waptrik,bjo dag dah thag toc xah,lv 32 roi,hjx

vo_danh_3110
14-12-2010, 07:30 AM
tui chơi đến ban earth, nhung ko bít tên của người canh cổng nên ko đánh tiếp dc( tui hiện chơi dến cấp 51 áo full 9/9, con vũ khí 11/3000 mọi người giúp mình tên thằng bảo vệ ở temper ò the earthy nha!

cop1808
05-03-2011, 11:02 PM
đánh mấy con boss dễ ẹc hà. Mình chơi con Rocky thôi, đánh Nord thi cứ cho chạy vòng quanh tránh xúc tu, cứ có đủ lục là dùng chiêu của Rocky, cứ luân phiên hai chiêu đầu tiên, 1 phút 30 giây là thắng. Đánh con Geb cũng thế, chạy lên xuống liên tục để tránh cái tay trái nó (mình toàn đứng bên trái - chú ý chạy cẩn thận vì tránh nó hơi khó), đủ lực thì dùng chiêu của Rocky. Dùng 5 - 6 chiêu là thắng, chẳng cần mua máu làm gì, lần đánh tệ nhất cũng chỉ tốn có 5 bình.

bstm
17-03-2011, 05:49 PM
anh em huong dan minh di vong` giet con trum` nuoc' di.. hok hiu j` hit'

bstm
17-03-2011, 05:54 PM
konkec2006 oi, minh cung~ bj giong' pan doa' bun` wa' choi` lUn

tuvanlong
17-03-2011, 10:08 PM
anh em huong dan minh di vong` giet con trum` nuoc' di.. hok hiu j` hit'

đi tới vòng trùm nước nó có đc 2 chiêu số 1 và số 3(theo số trên đt) , để cho 2 chiêu full bắt đầu dùng chiêu 1 trước, hết thì dùng chiêu 3, hết chiêu 3 thì có chiêu 1 sử dụng lại đc, dùng tiếp chiêu số 1, cứ như vậy đến khi nào đánh đc nó thì thui, đánh con bên phải hay bên trái trước cũng đc. màn này mình wa ko cần dùng bình máu nào :)

thanhvjnh789
24-03-2011, 05:11 PM
may bac lam on cho tuj hoi: sao ma tuj hok vuot qua dc may thang ljnh dung gac zay, giet xong thang tuong lua~ roi ko bit danh zj nua lun, ma cac bac co cach nao dy qua nc dc ko zay,
hay la phien ban 2.07 bi loi

thanhvjnh789
26-03-2011, 06:33 AM
sao em tim maj ma cha thay con temple of water ca cac bac oi, dj toi cay cau ruj naj cha bit qua lam sao

vipslip123
10-04-2011, 07:56 AM
hix! minh choi con aramor cap 63 rui T_T thu? toi' 173 wai' lv 40 dap 0 giot mau' nhung toi' cuoi' cung` thi` bi loi~ cha? bit lam sao. con nay` minh ep' khien max la` +7, giap' ep' max +15 voi kiem' ep' max +27 nhung toi khuc' cuoi' danh' toan` bo 3 kon boss thi lai bi loi~ cha'n.

vipslip123
10-04-2011, 07:59 AM
may bac lam on cho tuj hoi: sao ma tuj hok vuot qua dc may thang ljnh dung gac zay, giet xong thang tuong lua~ roi ko bit danh zj nua lun, ma cac bac co cach nao dy qua nc dc ko zay,
hay la phien ban 2.07 bi loi

don gian? lam' ma. ban ve` basto do may' cai' nha` thay' nha` nao` co' dau' "!" thi nhan nv voi wa ben solum toi' nha` goc' ben fai? gap thang sid la dc

vipslip123
10-04-2011, 08:03 AM
sao em tim maj ma cha thay con temple of water ca cac bac oi, dj toi cay cau ruj naj cha bit qua lam sao

mo? may' cay cot. la dc i' ma. ban bam' nut' so' 0 len coi ban? do` co' may cai' cham' xanh do'. chay lai may' cho~ do' bam' so 5 la dc

tuyphong007
19-06-2011, 09:40 AM
chỉ mình đánh con b0ss trong Temple of Earth với
nó trâu bò quá
vả 2 cái là die àh

mình đánh xong cả 3 nhân vật rùi con boss trong Temple of Earth bạn cứ chuẩn bị 99 bình máu khi có boss bạn chạy lại gần vị trí giữa đầu nó và tay nó(coi như đứng trên vai nó) rùi dùng con pet Rocky trên leve 10 có 2 skill đứng đó bơm máu đều tay và cứ dùng 2 skill pet thế là ok

tuyphong007
19-06-2011, 09:46 AM
hix! minh choi con aramor cap 63 rui T_T thu? toi' 173 wai' lv 40 dap 0 giot mau' nhung toi' cuoi' cung` thi` bi loi~ cha? bit lam sao. con nay` minh ep' khien max la` +7, giap' ep' max +15 voi kiem' ep' max +27 nhung toi khuc' cuoi' danh' toan` bo 3 kon boss thi lai bi loi~ cha'n.

khâm phục đánh lên tận 63.Tui thường đánh lên 43 là xong hết Q

pro0canten
25-07-2011, 03:18 PM
may kon ga`
*danh kon Boss trong Temple of earth thi co cach nay` hay hon ko ton mau cung dc
canh luc no nha khoi no nha thi cahy xuong no het nha thi chay len no khe 3 lan la het lay kon gurdian rocky ra ma xa kill >'.'<
danh the thi ko mat mau cung dc
*Boss temple of water thi danh voi ben phai truoc rui voi` trai rui` danh boss the la xong haizzzzz

pro0canten
25-07-2011, 03:18 PM
chan vai lua cu di danh xong con boss do wa man moi cu bi errow danh chan vcc ra

mounseason2
25-08-2011, 10:16 AM
mình mới chơi mn giúp mình với...mình đg ở cái thành đầu tiên.chổ nào bán VK + đồ vậy .... cách combo cho ronin sao...tks all ná